thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa Máy bơm nước hỏa tiễn Lishiba http://xuongbanghecafe.com
[TỔNG KẾT] Các hoạt động support 2014 JYJ Asia Tour Concert in Vietnam

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

new reply
    Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
    Kết quả 11 đến 14 của 14

ღ ♥ JYJ'S STYLISTS ♥ ღ
      bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of bongchunsa has much to be proud of
      bongchunsa's Avatar
      » Join Date
      Apr 2014
      » Posts
      43
      Total 'Thanks' Received by This User :
      13 For This Post
      122 Tổng số
      em cảm ơn các chị, những người đã thay cả đại gia đình chúng ta chuẩn bị và support đến JYJ~~~
      Thật sự rất tuyệt và em cảm thấy rất tự hào^^
      em sẽ cố gắng để ngày nào đó có thế góp 1 phần công sức để tạo nên thành quả tiếp theo^^~

JYJ- Today- Tomorrow-and FOREVER

http://jyjfamily.vn/image.php?type=sigpic&userid=73777&dateline=140945  7717
      Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

Jeffreykes (05-13-2017) , (06-12-2016) , black_autumn (09-19-2014) , Cher love Jae (09-17-2014) , XRumerTest (09-15-2014) , (09-14-2014) , nnla (09-13-2014) , heo vang (09-12-2014) , jyjfrv (09-12-2014) , The_little_pear (09-12-2014) , Kẹo Đắng (09-12-2014) , HoaBong (09-12-2014) , zaizai_myprince (09-12-2014)

¤*ღI LOVE JYJღ*¤
      Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute Desert has a reputation beyond repute
      Desert's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Posts
      624
      6 For This Post
      3,182 Tổng số
      Cảm ơn JYJFam đã giúp mọi người chuẩn bị chu đáo các đồ dùng support cho JYJ.

Không ồn ào cũng chẳng phô trương, lúc nào cũng thận trọng và tỷ mỉ trong từng hoạt động nên luôn khiến người khác cảm thấy tin tưởng.

Mình rất vui khi thấy cả 3 anh đội nón lá Việt Nam. Anh Jae chiều fan nên việc anh đội cũng không quá bất ngờ. Nhưng Yoochun cũng đội thì chứng tỏ anh thực sự có hứng thú với nó.

Một lần nữa cảm ơn các bạn, những người đã đứng sau thực hiện các project, rất chu đáo và thiết thực.

Mình Desert tự hào là một fan của JYJ^^

4. Who Said Thanks:

(03-22-2016) , black_autumn (09-19-2014) , linh_mup' (09-18-2014) , baonguyentrang (09-18-2014) , Kẹo Đắng (09-18-2014) , Eri Asuka (09-18-2014)

Junior member
      Nhung_JJ is a glorious beacon of light Nhung_JJ is a glorious beacon of light Nhung_JJ is a glorious beacon of light Nhung_JJ is a glorious beacon of light Nhung_JJ is a glorious beacon of light
      Nhung_JJ's Avatar
      » Join Date
      Sep 2013
      » Posts
      3
      5 For This Post
      44 Tổng số
      Cám ơn các bạn, các chị, các cô đã ủng hộ JYJ nhiều như vậy :X

Tình yêu là phải đi kèm với thực tế và hành động, không thể chỉ nói mồm là yêu lắm yêu vừa trong khi chả làm đc gì cho JYJ cả :X Thực sự cám ơn và tự hào về JYJFam rất nhiều :X

Mình Nhung_JJ tự hào là một fan của JYJ^^

6. Who Said Thanks:

(08-04-2016) , (06-10-2016) , black_autumn (09-19-2014) , yoochunskk (09-19-2014) , linh_mup' (09-18-2014)

Member
      Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future Anna Nguyễn has a brilliant future
      Anna Nguyễn's Avatar
      » Join Date
      Dec 2014
      » Đang ở
      Ở đâu còn lâu mới nói ^^
      » Posts
      121
      3 For This Post
      173 Tổng số
      Hic, tiếc là mình biết page trễ quá nên không thể cùng tham gia chung với Fam được, mong rằng trong tương lai sẽ có cơ hội cùng Fam chung tay chào đón các anh đến Việt Nam 1 lần nữa. Cũng mong page của Fam ngày càng phát triển và thành công hơn nữa. Yêu cả nhà, và nhất là JYJ - tình yêu của chúng ta

Xem những hình ảnh và những lời bình luận của mọi người vừa vui, vừa xúc động nữa...những khoảnh khắc ấy sẽ luôn động lại trong tâm trí của những thành viên trong Fam cũng như fan thân yêu...bây giờ, ngày mai và mai sau.

Bạn chú ý không viêt hai bài liền lúc nhé ^^
      Lần sửa cuối bởi zaizai_myprince, ngày 12-02-2014 lúc 19:13.

Mình Anna Nguyễn tự hào là một fan của JYJ^^

8. Who Said Thanks:

S.karpovych1982 (11-21-2017) , zaizai_myprince (12-02-2014) , yoochunskk (12-02-2014)

new reply

Thông tin về chủ đề này