thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa Máy bơm nước hỏa tiễn Lishiba http://xuongbanghecafe.com công ty in tờ rơi kn paradise cam ranh dịch vụ seo tổng thể website
[Gameshow] 2013 - Kim Junsu, Incredible World

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

new reply
    Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
    Kết quả 21 đến 27 của 27

♪ ♫ ♥ Love Junsu ♥ ♪ ♫
      candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute
      candy_anie's Avatar
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      3,431
      Total 'Thanks' Received by This User :
      3 For This Post
      27,001 Tổng số
      Kaka, đã là Game ko thể thiếu được em Kẹo rồi :m155:

Cho em Kẹo đăng kí 1 vé cổ vũ" ạ

Em không ước mơ cao xa quá đâu, giải nào cũng được, cho em cái giải an ủi là vui rồi.

@Sờ meo Cố lên cố lên, lần này đại diện hội 3G đi thi, ko thể làm mất mặt Hội được, nhớ chưa

@Đảo Dừa cố lên cố lên, giành quà xong lên tweet khoe anh Su cho anh lác mắt

@all chúc mọi người chơi Game vui vẻ . FIGHTING

Xùy xùy, ai cho chơi mà chơi

Xì, người ta để là xin vé cổ vũ chứ bộ
      Lần sửa cuối bởi candy_anie, ngày 12-10-2013 lúc 20:21.

Susu của em mãi luôn đáng yêu, hồn nhiên và cười vui vẻ như thế này nhé!
      (๑→ܫ←๑) Vì anh sẽ mãi là mặt trời, là nắng ấm, là nụ cười và là niềm hạnh phúc nhất của em
      (๑→ܫ←๑)

Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

meocon6501 (12-10-2013) , Pé_iu_Su (12-10-2013) , Caheo Junsu (12-10-2013)

Junior member
      firefly_hdt will become famous soon enough firefly_hdt will become famous soon enough
      firefly_hdt's Avatar
      » Join Date
      Sep 2011
      » Posts
      20
      3 For This Post
      12 Tổng số
      *giơ tay* t cũng muốn tham gia a~ dù rất ngu nhưng cũng muốn làm chân đội sổ ha! ~^^~ chúc game show đắt khách a~

Mình firefly_hdt tự hào là một fan của JYJ^^

4. Who Said Thanks:

meocon6501 (12-10-2013) , candy_anie (12-10-2013) , zaizai_myprince (12-10-2013)

ღ ♥ 6002's birthday ♥ ღ
      6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute 6keep0ur0smile2 has a reputation beyond repute
      6keep0ur0smile2's Avatar
      » Join Date
      Aug 2012
      » Đang ở
      somewhere
      » Posts
      1,807
      3 For This Post
      21,275 Tổng số
      Mụ zai *đạp* sao cô lại véo cằm tôi, cô không thương hoa tiếc ngọc nhỡ lệch cằm tui thì sao :8onion9:
      Mà kinh nghiệm ứng thi bao lần rồi, lần nào cô nói dễ là y như rằng "vô cùng dễ"

Nhox Nham Nhở kưng, bạn muốn hợp tác với mình thì mình cũng chịu thôi ^^ có chìm thì tụi mình cùng chìm cho có bè có bạn

Kẹo em ss qua thời kì 3G rồi em ơi, nhưng dù sao cũng từng là mem cũ của hội nên ss xin hứa với ku, sẽ cố gắng hết sức mình, có chìm cũng chìm 1 cách đẹp nhất

Dọn đường giúp cô sang Hàn Quốc phẫu thuật thẩm mỹ còn gì
      Lần sửa cuối bởi zaizai_myprince, ngày 12-10-2013 lúc 18:46.

SpartAce

6. Who Said Thanks:

nhoxkon88.jeje (12-10-2013) , meocon6501 (12-10-2013) , candy_anie (12-10-2013)

♪ ♫ ♥ Love Junsu ♥ ♪ ♫
      candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute candy_anie has a reputation beyond repute
      candy_anie's Avatar
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      3,431
      4 For This Post
      27,001 Tổng số
      Đã có đề thi vòng 1, mời các thí sinh sang Vòng 1 – Tìm kiếm Kim Junsu tham dự.

Đề siêu dễ, nhưng nhớ đếm kĩ nhaaaaa

CHÚC MỌI NGƯỜI MAY MẮN!
      FIGHTING

Susu của em mãi luôn đáng yêu, hồn nhiên và cười vui vẻ như thế này nhé!
      (๑→ܫ←๑) Vì anh sẽ mãi là mặt trời, là nắng ấm, là nụ cười và là niềm hạnh phúc nhất của em
      (๑→ܫ←๑)

8. Who Said Thanks:

linh_mup' (12-11-2013) , SkyGarden91 (12-10-2013) , meocon6501 (12-10-2013) , star_red_js (12-10-2013)

Official Member
      junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute
      junsu_cute_jyj's Avatar
      » Join Date
      May 2012
      » Đang ở
      Tân Phú, TP.HCM
      » Posts
      153
      4 For This Post
      860 Tổng số
      Huhuhu thế là phải đăng ký mới được chơi sao? giờ mới biết thôi xem như chị không có duyên với em rồi Su ơi... Đảo dừa cố lên nhé!!!!!!!!!!!! nhớ giật giải mang về không được bảng vàng thì bảng chót cũng được...đừng có rủa vì những thành phần hay giật được giải mà còn giải cao đã lặn không thì cũng thành quan lớn hết rồi

Mình junsu_cute_jyj tự hào là một fan của JYJ^^

10. Who Said Thanks:

linh_mup' (12-11-2013) , meocon6501 (12-10-2013) , yoosu (12-10-2013) , Caheo Junsu (12-10-2013)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute
      zaizai_myprince's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Posts
      1,952
      5 For This Post
      15,795 Tổng số
      Trích dẫn Gửi bởi junsu_cute_jyj Xem bài viết
      Huhuhu thế là phải đăng ký mới được chơi sao? giờ mới biết thôi xem như chị không có duyên với em rồi Su ơi... Đảo dừa cố lên nhé!!!!!!!!!!!! nhớ giật giải mang về không được bảng vàng thì bảng chót cũng được...đừng có rủa vì những thành phần hay giật được giải mà còn giải cao đã lặn không thì cũng thành quan lớn hết rồi
      Không sao chị ơi, em vẫn tính như thường, tổ chức đăng ký để ngó cho đẹp thôi Chị đã đếm kĩ chưa??? Thiếu sót chỗ nào là anh Su không bỏ qua cho chị đâu, hị hị

THREE DAYS

12. Who Said Thanks:

junsu_cute_jyj (12-11-2013) , linh_mup' (12-11-2013) , meocon6501 (12-10-2013) , Caheo Junsu (12-10-2013) , yoosu (12-10-2013)

Official Member
      junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute junsu_cute_jyj has a reputation beyond repute
      junsu_cute_jyj's Avatar
      » Join Date
      May 2012
      » Đang ở
      Tân Phú, TP.HCM
      » Posts
      153
      2 For This Post
      860 Tổng số
      Cảm ơn em nhé!!!! Nói thiệt với em chị đã đếm rất kỹ, nên không thiếu sót chổ nào có điều nó lại dư ra một Su . Đáng lẻ là chuẩn rồi do cứ phân vân cái hình bé tí tẻo lại đen thùi lùi có cái chữ bé ti ti nữa cũng đã zoom rồi nhưng vẫn sợ Su trốn trong đó, thế là quyết liệt kê cho nó chắc thành ra giờ nó dư mất một Su .
      P/s: chị rất gét chơi game vì thứ nhất đầu óc không được thông minh, thứ 2 là già cả rồi không thể bì được với mấy em nhỏ vừa trẻ vừa khỏe...nên chị có một đề nghị nhỏ nhỏ với các Mod NyZai lần này...dù có bét bảng thì cũng cho chị quà nhé!!!!!!!!! chị không đòi hỏi gì cao siêu đâu

Ơ quà gì ạ, em biết đâu *ngó lơ*
      Lần sửa cuối bởi zaizai_myprince, ngày 12-11-2013 lúc 11:37.

Mình junsu_cute_jyj tự hào là một fan của JYJ^^

14. Who Said Thanks:

Caheo Junsu (12-11-2013) , nhoxkon88.jeje (12-11-2013)

new reply

Thông tin về chủ đề này