Vô tiếp đón cụ BÚ chứ để cụ ngồi 1 mình lâu ở nhà bụi bẩn tội cụ. Mà vừa bay vô suýt nữa thì teencode bật ra ngoài ))) (định ghi Bay Zdô) hehehe.
Tám tỷ năm rồi mới login Fam, mọi người cho tràng pháo tay vì Kẹo vẫn nhớ pass chỉ sau 2 lần nhập đi. Hoan nghênh cho Kẹo tuy đẻ nhưng vẫn còn lọc được nhớ lại cái pass về nhà đi ^^
Nói chứ nhìn phía dưới thread này vẫn thấy có 3 khách xem, 3 khách vẫn là quý rồi, thời gian thấm thoắt, kí ức mờ phai, mỗi người đều có cuộc sống riêng, đam mê cũng dần cất sâu trong lòng, không nồng nhiệt vồn vã như ngày xưa nữa, nhưng mà lửa thì vẫn chưa tắt hẳn đâu ^^
Kẹo mới về nhìn lại, join date của mình là 1/1/12. Tính tới nay hơn 6 năm rồi. Trong thời gian đó, Kẹo tốt nghiệp ra trường, nhảy vài chỗ làm, có chồng, rồi có em bé....em bé 9 tháng tuổi, sắp kể cho em bé nghe được là mẹ có cái động đu giai này rồi nè....
Hôm nay quay về Fam ko dưng nhớ ngày xưa ghê í, ngày mà tất cả chúng ta đều độc thân, rất vui mừng mỗi khi đón được 1 noona fan có chồng có con của mấy ảnh.
Giờ đa phần chị em chúng ta đều có gia đình, đã đang và sắp có baby, thấy như chớp mắt 1 cái, thanh xuân trôi tuột rồi. Mới tiễn anh Jae nhập ngũ đây, mà thành chuyện lâu lắc lắm rồi.
Bữa nào hẹn 1 hôm về nhà, chụp bức ảnh với nhau đi chị em.
Tiếng Việt sắp cải tiến bảng chữ cái mới rồi, chị em chúng mình sắp được teencode thoải mái trong Fam rồi, về đi bà con