thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa Máy bơm nước hỏa tiễn Lishiba
[888] Vương quốc của hoàng tử selca JaeJoong ~ đẹp trai, đa tài, hâm đơ khó đỡ

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

Xem kết quả Bình chọn: Bạn có muốn đổi nhà Jae thành 1 cái tên mới cho nhà cửa mới mẻ không?

Người bình chọn
    113. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • 23 20.35%
    • Không

2 1.77%
    Bình chọn có nhiều lựa chọn
    new reply
    Trang 790 của 790 Đầu tiênĐầu tiên ... 290 690 740 780 788 789 790
    Kết quả 7,891 đến 7,898 của 7898

Junior member
      DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future
      DuyênBoo's Avatar
      » Join Date
      Feb 2015
      » Posts
      32
      Total 'Thanks' Received by This User :
      5 For This Post
      152 Tổng số
      cuối cùng thì 20 ngày đã trôi qua rồi ! :cuteonion53:
      em giờ đây cảm tưởng như ngày 30/8 năm ấy ngồi trước màn hình Laptop xem từng chữ từng lời tường thuật mà ước ao... cảm giác của một đứa fangirl cầm nghe điện thoại cách hơn 800km mà la hét :"mở loa to lên cho em, để gần sân khấu vào cho em.." vừa vui vừa hạnh phúc vừa muốn khóc vì tiếc nuối .
      còn hôm nay vẫn là trước màn hình ấy...1 bảng thông báo chỉ có số và tên..thiệt cũng làm cho người ta vui buồn không biết nói gì ?
      Mong sẽ có 1 ngày em sẽ được gặp các chị trong 1 ngày đẹp trời và có Anh ..con người tên KIM JAE JOONG <3 <3 <3
      nhớ anh..nhớ anh..nhớ rất nhiều

Mình DuyênBoo tự hào là một fan của JYJ^^
      Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

boochuotcaheo (08-25-2017) , Jasonicord (03-23-2017) , minakhungkhung (04-21-2016) , Ngân LiLy (08-23-2015) , ngoknull (08-22-2015)

Junior member
      Martha Dinh is a jewel in the rough Martha Dinh is a jewel in the rough Martha Dinh is a jewel in the rough
      Martha Dinh's Avatar
      » Join Date
      Aug 2012
      » Posts
      8
      7 For This Post
      28 Tổng số
      Cuối cùng em vẫn ở đây... và viết cho anh những dòng này. Anh ở trong ấy thế nào? Có vui vẻ và thoải mái không? Em luôn mong anh được vui vẻ và hạnh phúc, đã là mùa đông rồi mà em vẫn cô đơn thật ghen tỵ với tình yêu của anh Junsu ha~ Em không nghĩ mình thực sự là một fan girl của anh nhưng em luôn thích anh và luôn để ý xem cuộc sống của anh như thế nào, dù khoảng cách giữa chúng ta là vô cùng xa xôi em vẫn luôn dõi theo cuộc sống của anh. Hãy luôn mạnh khỏe anh nhé Chúc anh dù không quảng bá nhưng vẫn đạt được tiếng vang lớn cho album lần này, em rất kì vọng đó sẽ là những bài hát thật hay... Have a nice day, KIM JAE JOONG <3

Mình Martha Dinh tự hào là một fan của JYJ^^

4. Who Said Thanks:

(12-31-2016) , minakhungkhung (04-21-2016) , (03-03-2016) , (02-27-2016) , (02-27-2016) , boochuotcaheo (01-16-2016) , duongavril (01-15-2016)

ღ ♥ JYJ'S HEARTS ♥ ღ
      boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute
      boochuotcaheo's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Đang ở
      ¤*ღ Sẹc xi hội - Nhà Heoღ*¤´
      » Posts
      753
      9 For This Post
      2,103 Tổng số
      Đã bao lâu rồi không về thăm lại Chuồng xưa, đã bao lâu rồi không về đi qua chốn này...
      Sắp đến sinh nhật ai kia mới nhớ về nhà...tự xử, Tét Mông 3 cái...
      Mới ngày nào vào chuồng than thở anh nhà sắp di nghĩa vụ , vậy mà nhanh quá, chỉ con 11 tháng 15 ngày chủ chuồng về rồi..... Lâu ngày....Lâu ngày ghé qua vẫn có mem mới vao comt mừng hết biết....
      Có ai thấy thời gian trôi nhanh mà vẫn chưa đạt được mục tiêu trước khi anh đi phải hoan thành chưa ???
      Huhuhuh...mình đây chưa đạt được cái nào ...phải co lên.,.
      P/S : sắp sinh nhật rồi, Culi cao cấp đâu ??? Mai mê vui duyên mà quên vào quét dọn chuồng a?? Bo Kẹo Đắng.....

*****Ă, NGỦ, CHƠI LÀ CHÍNH ! ***** Với ta , Jae là tất cả -
      Tỏa sáng ở bất cứ đâu - Đơn giản vì đó là Kim JaeJoong Ôi KJJ -mặt trời pé kon của CỤ

6. Who Said Thanks:

capeddug (04-03-2017) , iapeddug (03-30-2017) , XRumerTest (03-28-2017) , lapeddug (03-19-2017) , minakhungkhung (04-21-2016) , baonguyentrang (03-03-2016) , (02-27-2016) , windy21 (01-17-2016) , duongavril (01-17-2016)

ღ ♥ JYJ'S HEARTS ♥ ღ
      boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute
      boochuotcaheo's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Đang ở
      » Posts
      753
      7 For This Post
      2,103 Tổng số
      Buồn... buồn... buồn bã vô cùng. Bai post của mình lâu vậy mà sao ko có chị em nào vào tiếp .....chủ nhà vắng Mem cũng lan hết rồi... Jae ui.....buồn hem???
      Không sao, còn có cu lâu lâu ghé thăm duoc rồi...
      Thôi bỏ qua không vui. Chúc mừng Famm tròn 5 tuổi, mãi dong hành cùng chị em FG o Hiện tại va Tương Lai nhe

Tỏa sáng ở bất cứ đâu - Đơn giản vì đó là Kim JaeJoong Ôi KJJ -mặt trời pé kon của CỤ

8. Who Said Thanks:

Davidelulk (03-19-2017) , minakhungkhung (08-21-2016) , (06-02-2016) , (03-04-2016) , duongavril (03-04-2016) , baonguyentrang (03-03-2016) , Kẹo Đắng (03-03-2016)

ღ ♥ JYJ'S HEARTS ♥ ღ
      baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute baonguyentrang has a reputation beyond repute
      baonguyentrang's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Đang ở
      TỘC HÂM DỞ
      » Posts
      5,081
      7 For This Post
      10,098 Tổng số
      Tranh thủ chưa hết ngày về nhà thăm con trai 1 lát. Nhà rộng bao la ko biết vào đâu nên thôi về chuồng nhà mình vậy. Má dù có đi xa như nào thì cũng thương con trai, thương chánh cung nhà này nhất. Năm nay con trai được 5 tuổi rồi, 1 con số ko hề nhỏ, chắc chắn các má đều ko ngờ chàu nó có thể lớn tới từng này. Mà nào cũng từng bảo ko biết sẽ đi với nhau được bao lâu, chỉ biết sẽ hết mình trong hiện tại, vại mà con đã lớn ngần này nghĩa là các má cũng đã đi với nhau 1 chặng đường dài rồi đấy. Đến đây vì JYJ, nhưng ở lại đây lại là vì nhau, rồi đi đâu (ngoại tình) cũng gặp nhau đều là duyên phận cả. Những mối quan hệ bắt đầu là ảo tưởng chừng mong manh nhưng lại lôi nhau ra đời thật, chơi với nhau như những người bạn lâu năm. Đời má có rất nhiều thay đổi từ khi con trai này ra đời, nên má thương con trai lắm, dù má ko về thường xuyên nhưng đi đâu má cũng nói ko đâu bằng nhà mình, con mình.

Sến súa với con trai fam thế là đủ.

@cụ Bú: cụ về đây quét dọn mà ko rủ em gì hết hà

[IMG]http://i.imgur.com/wOFzhBX.jpg/IMG]

10. Who Said Thanks:

boochuotcaheo (08-25-2017) , capeddug (04-03-2017) , CurtisPl (03-30-2017) , minakhungkhung (04-21-2016) , (03-13-2016) , duongavril (03-04-2016) , Kẹo Đắng (03-03-2016)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      Trong vòng tay Jaejoong <3
      » Posts
      4,737
      8 For This Post
      29,073 Tổng số
      Kẹo bay vô với 2 cụ đây ^^

Thời gian trôi nhanh như chó rượt qua rào, con lớn, má thì già, ôi ngẫm mà tuổi quá, thanh xuân của má đã nuôi con đơn thân, âu cũng đắng Nhưng vì con, con chứng kiến bao kỷ niệm ngọt ngào, con cùng má đi qua những vui buồn, những điên khùng của những năm tháng chập mạch

Lúc nãy ngồi với nhau còn hỏi về ngày gặp con, nhận con....thời gian cứ thế mà đi qua, tất cả sớm thành kỷ niệm....mà kỷ niệm này, kể lại cứ vừa tiếc vừa thương vừa thấy dại dại

Các má lúc gặp nhau đều nghĩ ko biết gắn bó được bao lâu và gắn bó với con đến khi nào, ấy vậy mà con đã 5 tuổi, các má cũng quen biết nhau có người hơn, có người bằng, có người xấp xỉ con số đó, nghĩ vui ko ^^

Ba ông chú già có biết, con trai 3 ông chú lớn từng này và chị em vẫn đơn chiếc nuôi con ko :'(

Thôi, sinh nhật con, về thăm con tí, rồi lại ...... vi hành

HAPPY BIRTH DAY TO KIM JAEJOONG - OUR PRINCE

12. Who Said Thanks:

boochuotcaheo (08-25-2017) , CurtisPl (03-28-2017) , Stevenjef (03-28-2017) , KevinstuLk (03-16-2017) , (08-20-2016) , minakhungkhung (04-21-2016) , duongavril (03-04-2016) , baonguyentrang (03-03-2016)

Senior Member
      minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute
      minakhungkhung's Avatar
      » Join Date
      Jul 2012
      » Đang ở
      Ngoài cửa sổ
      » Posts
      393
      2 For This Post
      1,767 Tổng số
      Đánh dấu hôm nay : 11:04 PM Ngày 21/08/2016 ... lâu ngày về phủi bụi chuồng heo.
      Mấy trai đi cả rồi nên nhà lưa thưa dần , thấy cảnh vắng cũng buồn cơ mà được bù đắp vì tin hỷ của chị em nhà mìn
      Lâu không về em đã nghe là 6 người lên xe bông rồi *hạnh phúc * Đúng như dự tính, anh đi cả dàn chị em được mấy mống đã lập gia đình, anh về sẽ thấy hậu cung có thêm sự xuất hiện của các chú rể
      Tính ra đã khá là lâu rồi em không vào nói năng gì, cũng đã lâu rồi không liên lạc được với các chị từ cái ngày bị facebook đòi chính chủ TvT
      Mọi người em là :https://www.facebook.com/MoiMoi.hopeminworld
      Mọi người còn nhớ được em là đứa nào thì accept nhé ~

Mình minakhungkhung tự hào là một fan của JYJ^^

14. Who Said Thanks:

boochuotcaheo (08-25-2017) , CurtisPl (03-23-2017)

ღ ♥ JYJ'S HEARTS ♥ ღ
      boochuotcaheo's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Đang ở
      » Posts
      753
      0 For This Post
      2,103 Tổng số
      Hôm nay nhân ngày vui vẻ. ..cu Park da hoàn thành tốt nghĩ vụ về với chị em nhà Gà..
      Cuộc sống với mọi lo toan. ...nhà vắng người nhưng nhiệt huyết vẫn còn. ..hi vọng thời gian tới Thầy nhà ta cùng anh Hàng xóm cho ra cái album Soulmate thì vui lắm. ...
      Thầy mê dong film....thui ráng chờ de dược nghe thầy hát. ...
      P/s: cảm ơn các Admin vẫn luôn cố gắng cập nhật tin tức. ..mãi yêu

new reply

Thông tin về chủ đề này