thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa Máy bơm nước hỏa tiễn Lishiba http://xuongbanghecafe.com
[888] Vương quốc của hoàng tử selca JaeJoong ~ đẹp trai, đa tài, hâm đơ khó đỡ

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

Xem kết quả Bình chọn: Bạn có muốn đổi nhà Jae thành 1 cái tên mới cho nhà cửa mới mẻ không?

Người bình chọn
    113. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • 23 20.35%
    • Không

2 1.77%
    Bình chọn có nhiều lựa chọn
    new reply
    Trang 788 của 790 Đầu tiênĐầu tiên ... 288 688 738 778 786 787 788 789 790 CuốiCuối
    Kết quả 7,871 đến 7,880 của 7899

Junior member
      DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future
      DuyênBoo's Avatar
      » Join Date
      Feb 2015
      » Posts
      32
      Total 'Thanks' Received by This User :
      1 For This Post
      152 Tổng số
      Ss Kẹo thiệt là thân thiện ghê, mong ss và mọi người giúp đỡ em.
      @Mina cảm ơn em nhiều nhé ! Mong rằng 2 năm nữa sẽ gặp được em ở giảng đường Đại học nhé
      Mấy hôm nay bận rộn xét tuyển em cũng không thường xuyên vào được, mong sớm sẽ có dịp được gặp các chị và các em
      Thấy anh vào quân sự mà mập lên khoẻ mạnh và vui vẻ thật sự rất hạnh phúc, em chỉ muốn anh nhanh về rồi sang Việt Nam tổ chức FM thì tuyệt ghê, em chưa được thấy anh , chỉ nghe mọi người kể mà ghen tị quá.
      chúc mọi người 1 ngày vui vẻ.

Mình DuyênBoo tự hào là một fan của JYJ^^
      Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

Ngân LiLy (08-02-2015)

Junior member
      DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future DuyênBoo has a brilliant future
      DuyênBoo's Avatar
      » Join Date
      Feb 2015
      » Posts
      32
      1 For This Post
      152 Tổng số
      dạo này nhà mình vắng vẻ quá, không thấy au về quét bụi, em nó lại cầm chổi phủi bụi tìm anh ngắm vậy
      Anh đi có chăng cũng đã được 5 tháng rồi ý, anh vẫn khoẻ và mập lên vài kí thật là hạnh phúc quá ! em thích nhất là mặt anh bầu bĩnh tròn tròn như vậy đó.
      @ "oppa"Anh ơi ở trong đó nhớ ăn uống đầy đủ, giữ gìn sức khoẻ thật tốt, rồi 16 tháng nữa chúng ta lại gặp nhau nhé. Em sẽ vẫn ở nơi đây chờ anh về <3

4. Who Said Thanks:

Ngân LiLy (08-03-2015)

Official Member
      chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute
      chiết cánh tiên tử's Avatar
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      221
      2 For This Post
      1,921 Tổng số
      Welcome người mới,đại diện dân chúng chào đón em
      Đã vào đây thì ráng chăm chỉ,đừng học các chị già bỏ bê anh nhà theo zai trẻ nha em
      Trong lúc anh đang bận rộn tuyển fanboy thì dân chúng của anh ở nhà phải cố PR cho anh nhằm lôi kéo níu gữ fangirl lúc nào cũng nhăm nhe ngoại tình,đe dọa bỏ nhà theo zai của anh đây
      Bán manh nè:m081:

Cute nè:m054:

Vẫn kiên quyết ko về? :m003:

Anh mách fanboy của anh:m131::m066:

credit: as tagged+tumblr

[SIGPIC][/SIGPIC]

6. Who Said Thanks:

Ngân LiLy (08-04-2015) , DuyênBoo (08-04-2015)

Junior member
      DuyênBoo's Avatar
      » Join Date
      Feb 2015
      » Posts
      32
      1 For This Post
      152 Tổng số
      @ ss Chiết cánh tiên tử : dự trù concert 3 năm sau của anh sẽ có hàng dài fanboy mặc đồ quân ngũ chăng,
      anh thế này thì ai lại không yêu cơ chứ ? ngoại tình.......................ngoại tình....................á
      anh già rồi nên tìm trai trẻ sao * em đích thực từ trai trẻ đi ra đây cơ này :3
      p/s : dạ có ai bày em cách up hình lên với ạ.
      Em cảm ơn !

8. Who Said Thanks:

Ngân LiLy (08-04-2015)

Official Member
      KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute
      KJJ's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      chuồng heo của chủ chuồng đẹp zai
      » Posts
      510
      1 For This Post
      3,729 Tổng số
      @ Kẹo : cô mê trai lạ cả trai quen rồi cô bỏ bê nhà cửa cho 1 mình thành viên mới như vầy à . Osin như cô thật đáng xử trảm nha
      @ Jae : Lúc chưa vô trại lâu lâu mới có tí tin tức của cưng thấy bình thường. Vô trại rồi tin tức của cưng cứ lọt ra suốt nhưng ss vẫn thấy buồn. Không biết cũng không hiểu nguyên nhân luôn. Dạo này lại còn hay xem lại mấy hình cũ của cưng và thấy dễ thương lạ lùng ( dù lúc đó khi nhìn chỉ thấy bình thường). Mới bước qua tháng thứ 5 thôi đó, nhìn lại 4 tháng rồi thấy nhanh nhưng nhìn tới 17 tháng nữa thấy dài dằng dặc. Mà ss yêu cầu cưng xẻn ngay mấy cọng lóc lơ thơ giữa trán cho nó bằng các cọng khác đi, nhìn kỳ gì đâu
      @ Duyenboo : Gọi em là tên gì thì được nhỉ ? sinh năm 97 vậy mê trai được bao lâu rồi khai cái coi .
      @ Lạc Diệp : dạo này nhà phủ bụi nên cô cũng chăm về gớm nhể :m081:
      PS : Hình như mình dạt bờ từ ngày bé vô trại tới giờ thì phải :m187:

Mình KJJ tự hào là một fan của JYJ^^

10. Who Said Thanks:

DuyênBoo (08-06-2015)

Official Member
      chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute
      chiết cánh tiên tử's Avatar
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      221
      2 For This Post
      1,921 Tổng số
      @DuyênBoo Của gái đây http://jyjfamily.vn/showthread.php/1...h-len-dien-dan
      Đọc hơi lằng nhằng nhưng làm thì đơn giản thôi

@KJJ chớ đợi tổng quản như ss thì nhà này thành động nhện rồi. Ai đời là tổng quản mà a nhà vừa vào trại là cũng im thin thít và lặn mất tăm luôn Mau tới tạ lỗi với muôn loài đi :m146:

Tiếp tục cho anh đi bán manh

Quến rũ :m055:

Cư tê muốn chết nè:m015::m015::m015:

credit:tumblr

[SIGPIC][/SIGPIC]

12. Who Said Thanks:

DuyênBoo (08-06-2015) , Ngân LiLy (08-05-2015)

Junior member
      DuyênBoo's Avatar
      » Join Date
      Feb 2015
      » Posts
      32
      0 For This Post
      152 Tổng số
      @ ss KJJ dạ ss cứ gọi em là Boo ạ em chính thức á mê anh từ hồi coi phim Bảo vệ ông chủ ý...hồi đó em chỉ nhớ coi phim rất thích anh vì nhìn mặt cứ ngơ ngơ mà đẹp lạ lùng ý . Sau đó thích cái bài hát anh hát trong phim ,mới đầu em không biết anh hát đâu, nhưng mê giọng hát ý quá thế là lại đi tìm hiểu rồi chính thức chết luôn.Giọng hát nghe nhẹ nhàng êm dịu mà như đang yêu làm em mê mẩn nghe hoài không chán.
      @ss Chiết cánh tiên tử em cảm ơn ạ...mà cái Gif tóc mái anh nhìn kì quá, trông như thanh niên ngố ấy

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      Trong vòng tay Jaejoong <3
      » Posts
      4,737
      2 For This Post
      29,098 Tổng số
      Đặt gạch........................
      Tối nay Kẹo sẽ viết bài minh oan cho bản thân mình
      Ss Nhâm chờ em
      ================================================

Quên, đặt gạch mà mãi chơi quên luôn cục gạch, xin lỗi quý vị quan khách

@Ss Nhâm: Hứ, ss lội lại khúc trước coi, chính em mới là người đón mem mới sớm nhất, lúc đó, em còn qua hội 888 kêu mọi người về nhà có mem mới mà hổng ai thèm để ý em chứ bộ. Xong rồi mãi đến cả đôi tháng mọi người mới mò về nhà, mới đón mem , xong tiện đón mem rồi troll em luôn. Bởi em ăn ở hiền lành nên bị oan cũng chỉ biết câm nín. Có mem mới làm chứng, oan này thấu trời xanh

@Duyên: Ss là người hiền nhất nhà, nên hay bị ss Nhâm bắt nạt, em chỉ cần đứng xem ủng hộ và bảo vệ ss thôi, không cần làm gì khác.
      Lần sửa cuối bởi Kẹo Đắng, ngày 08-09-2015 lúc 22:10.

HAPPY BIRTH DAY TO KIM JAEJOONG - OUR PRINCE

15. Who Said Thanks:

DuyênBoo (08-07-2015) , Ngân LiLy (08-07-2015)

Junior member
      DuyênBoo's Avatar
      » Join Date
      Feb 2015
      » Posts
      32
      0 For This Post
      152 Tổng số
      *lấy ghế ngồi hóng *
      Em xin một chân Hội đồng minh oan cần 1 thư kí 1 luật sư tố tụng chăng ?
      án này không có nhân vật chính dự thảo sẽ khó phân giải đây

Official Member
      KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute
      KJJ's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      chuồng heo của chủ chuồng đẹp zai
      » Posts
      510
      1 For This Post
      3,729 Tổng số
      @ Kẹo : * vả rụng hết răng nhỏ Kẹo * cái tội đặt cục gạch chà bá mấy chục năm mà vẫn chưa mò về minh oan
      @ Boo : * ôm hôn* em y chang ss. Sau khi kể sự tình mê Jae từ phim PTB ss bị cả xã đoàn cười vô mặt, hôm nay có mặt em bị cười chung nên hỉ hả quá :m129:. Em ở đâu vậy, miền trung là chỗ mô mới được chớ
      @ Lạc Diệp : Thì thằng bé vô trại tui cũng phải khăn gói quả mướp vô theo chớ. Không thấy công tui vào đó chăm mà thằng bé mông tròn ra, tay ngực từng cục từng cục à :m021:. Chuyện nhà cửa là phải giao cho nhỏ Kẹo kia kìa, mà khổ nổi nó mê Dola mà bỏ nhà theo trai luôn. Ủa mà cô cũng phải có trách nhiệm với nhà chớ sao lại đổ lên đầu tui. Có tin là tui chiếm dụng luôn hàng vận chuyển từ HN vào không hả :m081:
      @ Jae : cuối tuần ngồi nhà trời lại mưa nên nhớ cưng điên đảo

Mình KJJ tự hào là một fan của JYJ^^

18. Who Said Thanks:

DuyênBoo (08-09-2015)

new reply

Thông tin về chủ đề này