thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa Máy bơm nước hỏa tiễn Lishiba http://xuongbanghecafe.com công ty in tờ rơi kn paradise cam ranh dịch vụ seo tổng thể website
[888] Vương quốc của hoàng tử selca JaeJoong ~ đẹp trai, đa tài, hâm đơ khó đỡ

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

Xem kết quả Bình chọn: Bạn có muốn đổi nhà Jae thành 1 cái tên mới cho nhà cửa mới mẻ không?

Người bình chọn
    113. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • 23 20.35%
    • Không

2 1.77%
    Bình chọn có nhiều lựa chọn
    new reply
    Trang 780 của 791 Đầu tiênĐầu tiên ... 280 680 730 770 778 779 780 781 782 790 ... CuốiCuối
    Kết quả 7,791 đến 7,800 của 7901

Junior member
      Nho nho nhỏ~ is just really nice Nho nho nhỏ~ is just really nice Nho nho nhỏ~ is just really nice Nho nho nhỏ~ is just really nice
      Nho nho nhỏ~'s Avatar
      » Join Date
      Jun 2014
      » Posts
      12
      Total 'Thanks' Received by This User :
      3 For This Post
      38 Tổng số
      Báo cáo tổ chức, bạn nhỏ là thành viên cũ mà như mới trước giờ bạn nhỏ ngây thơ, hiền lành, vô tội lắm. Chỉ khi thấy được ánh nhìn cháy bỏng của ai kia thì gục ngã luôn, từ đó bạn tung tăng vào con đường đu zai mà sống phương châm của bạn: " Lời Jaejoong nói là chân lý, việc Jaejoong làm là tiêu chuẩn. Tin vào oppa! Chắc chắn bất tử!"
      Mọi người có thể gọi bạn "nho nhỏ" (mặc dù không có nhỏ :")) hoặc gấu pom đều được :D
      năm sinh: 1992
      Cư ngụ: Hồ Chí Minh city
      Facebook: https://www.facebook.com/Domaineheureuse
      Mà bạn nhỏ cũng gặp cả nhà mình trong 2 cái tiệc đón mừng tuổi 29 của 2 zai Ss Nhâm thì em chỉ mới nghe giới thiệu tên thôi thì ss ấy biến mất rồi

@Ss Nhâm: ss đừng nhốt em nhỏ tội nghiệp :"( em nhỏ bị chứng sợ không gian hẹp :") Với lại, ss không biết hiện thực rất tàn khốc sao ss phải cho em được thỏa mãn trong ảo tưởng chứ :m004:

@Ss Kẹo: Kẹo 16 tuổi thì em cũng chỉ mới 14 thôi :") kêu chị phải rồi Ny của ss cũng biết tính đó chứ: hy sinh nụ hôn 1s của ss đổi lại được đến 5p lận mà

@Thúy: welcome :m129: 18+ ... thật sao ; hy vọng cc này sẽ có dịp làm quen :D

@Jae: em nhịn anh nhịn uống để gặp anh, còn anh là phải ăn thật nhiều cho béo béo tròn tròn nhá, qua đây cho em ngắm mãn con mắt:m021:
      Lần sửa cuối bởi Nho nho nhỏ~, ngày 07-09-2014 lúc 14:42.

Mình Nho nho nhỏ~ tự hào là một fan của JYJ^^
      Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

blackpearl (08-23-2014) , boochuotcaheo (07-09-2014) , minakhungkhung (07-09-2014)

ღ ♥ JYJ'S HEARTS ♥ ღ
      boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute boochuotcaheo has a reputation beyond repute
      boochuotcaheo's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Đang ở
      ¤*ღ Sẹc xi hội - Nhà Heoღ*¤´
      » Posts
      754
      1 For This Post
      2,209 Tổng số
      Nhà cứ tăng page ầm ầm...vui quá...đốt pháo ăn mừng đê. Làm sao qua cái CC nhà lên lầu mới thì vui lắm nè

@ SS Nhâm : sao nêu đích danh tên bọn em trong dang sách thế ....mới 888 ngoại tình có tí xíu mà ss đã ĐE DỌA như thế rùi ...các chị em có nên Đàm dạo với ss tí không nhỉ ???

Nhà có bao nhiêu mem Silent thì trồi lên tăng Tầng cho Chuồng đi ...mấy Nhà kia page nó tăng chóng mặt quá rồi....đôi khi nghĩ tủi thân nhà mình quá...888 ở nơi nào không , còn Nhà mốc meo

@ Baby : bé mà xuất hiện với thân hình Tròn tròn gần bằng Chun , Cụ đây hứa sẽ Ăn Chay nguyên 1 tháng sau đó đẩ dành tiền Đu theo bé cc ở Thái nhé .....Nghèo thì cho nghèo luôn

*****Ă, NGỦ, CHƠI LÀ CHÍNH ! ***** Với ta , Jae là tất cả -
      Tỏa sáng ở bất cứ đâu - Đơn giản vì đó là Kim JaeJoong Ôi KJJ -mặt trời pé kon của CỤ

4. Who Said Thanks:

minakhungkhung (07-14-2014)

Junior member
      Nho nho nhỏ~ is just really nice Nho nho nhỏ~ is just really nice Nho nho nhỏ~ is just really nice Nho nho nhỏ~ is just really nice
      Nho nho nhỏ~'s Avatar
      » Join Date
      Jun 2014
      » Posts
      12
      1 For This Post
      38 Tổng số
      Ố ố, em nghe bảo là bên JYJ Fanclub đã mở Pr cho mọi người đăng ký vé a *0* nhà mình đã có động tĩnh gì chưa thế ạ? Mọi người sẽ đăng ký trên mạng hay là mua vé trực tiếp thế? Cho em biết để em đu theo với

@Ss boo: em chào ss

@Ss Kẹo: ss về quê bồi bổ cho mạnh khỏe rồi vào đây đu zai với cả nhà a

Mình Nho nho nhỏ~ tự hào là một fan của JYJ^^

6. Who Said Thanks:

minakhungkhung (07-14-2014)

Official Member
      KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute
      KJJ's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      chuồng heo của chủ chuồng đẹp zai
      » Posts
      510
      4 For This Post
      3,733 Tổng số
      Thiệt tình mấy nay ăn không ngon ngủ không yên với vụ án của ngày 30.8 thôi
      @ Jae: Cưng làm ss đổ bệnh luôn rồi, chỉ hồi hộp không biết có mua được cái vé gần sân khấu và thấy cưng rõ nhất không thôi . Chỉ sợ mua phải cái vé xa tít mù để rồi thấy cưng bé như hạt đậu thôi .
      @ Ngoại tộc : Lo cày cho cật lực mà kím tiền đi, vào đây không có tiền tôi cho cô ra công viên ở
      @ Nhỏ : Cái phương châm sống của em làm ss té ghế . Thôi thì vì cái phương châm đó ss tha cho e lần này, cứ ráng sống theo phương châm đó xem tuổi thọ cô đc bi nhiêu
      @ Bú : Không nêu đích danh sao được, ngoại tình trắng trợn quá mà. Nỡ lòng nào tôi ngồi giữa cô và Kẹo 2 bên nả như liên thanh mà toàn nả về trai nào không . 1 đứa là cụ lâu năm nhà Jae, 1 đứa là osin cao cấp nhà Jae mà toàn tơ tưởng trai lại. Tội đúng là không tha được mà, đã vậy cô còn câu phát ngôn " 10 năm trước e mê 1 trai 76, bây giờ em mê 1 trai 86 và mười năm sau em mê 1 trai 96" hỏi sốc không chớ . Mà cô nói cô cai Jae, cai cái gì mà đòi sang tới Thái vậy hử, thôi thì sang nốt Hongkong luôn cho đủ đô :cuteonion45:

Mình KJJ tự hào là một fan của JYJ^^

8. Who Said Thanks:

chiết cánh tiên tử (07-20-2014) , Nho nho nhỏ~ (07-19-2014) , lovejaejoong<3 (07-15-2014) , minakhungkhung (07-14-2014)

Official Member
      chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute
      chiết cánh tiên tử's Avatar
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      221
      5 For This Post
      1,926 Tổng số
      Uây...
      Chủ chuồng sắp về mà sao nhà của bám bụi vầy nè
      ss KJJ cầm đầu dẫn các osin,thái giám trốn đi chơi hết rồi a?
      Ko ai ở nhà e dắt người này về chăm mấy bữa vậy.Tội nghiệp gì đâu.Người ta mẹ ghẻ,dì ghẻ,nhà này osin cũng ghẻ nốt

credit:as tagged
      Lần sửa cuối bởi chiết cánh tiên tử, ngày 07-20-2014 lúc 10:59.

[SIGPIC][/SIGPIC]

10. Who Said Thanks:

Kẹo Đắng (07-28-2014) , zaizai_myprince (07-28-2014) , Nho nho nhỏ~ (07-24-2014) , minakhungkhung (07-23-2014) , lovejaejoong<3 (07-21-2014)

Official Member
      chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute chiết cánh tiên tử has a reputation beyond repute
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      221
      4 For This Post
      1,926 Tổng số
      Tính đến giờ là 1 tuần lẻ 1 ngày dư 1 tiếng em ôm anh về mà ko ai phản đối hay lên tiếng tìm người,nên từ giờ ko ai được tranh người với em nữa nghen.Kể từ giờ phút này mọi sự phản đối đều vô tác dụng
      Khoe cho mọi người thèm,em nuôi có 1 tuần mà được béo tốt có da có thịt (có cả cơ luôn) như thế này này

Thấy người ta nuôi khéo chưa? :m027:
      Đúng là ko tin được ô-sin ghẻ nhà này mà.Đi đi,đi hết đi.Đừng về xáo trộn cuộc sống bình yên của 2 người bọn em nhá :m175:

credit:as tagged

[SIGPIC][/SIGPIC]

12. Who Said Thanks:

Nho nho nhỏ~ (07-29-2014) , heo vang (07-28-2014) , Kẹo Đắng (07-28-2014) , zaizai_myprince (07-28-2014)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      Trong vòng tay Jaejoong <3
      » Posts
      4,738
      3 For This Post
      29,118 Tổng số
      @Ss Chiết cánh tiên tử: *lao vào lôi lại* ai bảo hả, Kẹo còn sờ sờ ngồi đây, ss đang làm càn cái gì đó hả??? CHẳng qua dạo này Kẹo bận rộn đu mua vé anh, đu tin anh, nên chưa có thời gian về nhà dọn dẹp, anh cũng rảnh đâu ngồi đó thụ hưởng cuộc sống an nhàn với ss hả, anh còn bận quay phim, ăn chơi với đoàn phim cơ mà :3

@Jae:Mới bảo đây, yêu là yêu mấy cái nếp nhăn trên trán nhất nhất luôn đó nghen, người ta lòi nếp nhăn dấu hiệu tuổi tác đâu không thấy, riêng em là không thể nào hờ hững nổi với mẫy cái nếp nhăn đầy quyến rũ mỗi khi anh nhướn mày đâu nghen Về quê cứ nghĩ cai được rồi cơ, vậy mà vẫn không hờ hững nổi, bảo làm sao. Cứ đáng yêu, cứ quyến rũ, cứ lôi kéo như này, sao sống đây???

Chú thích: Yêu nhất vẫn là mấy cái đường nhăn trên trán

Credit: Star1

HAPPY BIRTH DAY TO KIM JAEJOONG - OUR PRINCE

14. Who Said Thanks:

deluxe_garbage (08-21-2015) , jyjfrv (07-29-2014) , Nho nho nhỏ~ (07-29-2014)

Official Member
      » Join Date
      Feb 2012
      » Posts
      221
      3 For This Post
      1,926 Tổng số
      cô Kẹo ạ,tôi đưa anh về nuôi cả tuần thì không ý kiến ý cò gì,giờ thấy người ta nuôi béo tốt thì lao vào cản là thế nào?:m029:
      Tôi để cho ô-sin cao cấp cô cả tuần có dư để đi tìm người mà không thèm động tĩnh gì,giờ có cản cũng vô hiệu thôi :m145:
      có nịnh Jae yêu thương mấy cái nếp nhăn cũng vô tác dụng thôi :m066:
      May mà có tôi chăm nên Jae không rảnh cũng không bị bỏ đói như ở với mấy người nha.Giờ đóng phim xong rồi,concert thì chưa tới,tất nhiên đây là khỏang thời gian anh nhàn của tụi tui rồi :m004:
      Vậy nhé,Jaejae không tiếp nữa đâu :m131:

:m118::m118:
      credit:tumblr

P/s:giờ mới để ý,bao lâu nay được quấn tã,giờ tự nhiên mất tiêu,phải đi kiếm quần mặc rồi ^__^
      Lần sửa cuối bởi chiết cánh tiên tử, ngày 07-28-2014 lúc 20:07.

[SIGPIC][/SIGPIC]

16. Who Said Thanks:

jyjfrv (07-29-2014) , Nho nho nhỏ~ (07-29-2014) , Cloudy (07-28-2014)

Junior member
      violet love has a spectacular aura about violet love has a spectacular aura about
      violet love's Avatar
      » Join Date
      Mar 2013
      » Posts
      4
      5 For This Post
      16 Tổng số
      Xin chào cả nhà mình là mem mới
      Nick 4rum: violet love
      Nickname: violet
      mình là 86er
      Rất mong được làm quen với mọi người

Mình violet love tự hào là một fan của JYJ^^

18. Who Said Thanks:

Cher love Jae (07-30-2014) , jyjfrv (07-29-2014) , Nho nho nhỏ~ (07-29-2014) , chiết cánh tiên tử (07-28-2014) , Cloudy (07-28-2014)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      Trong vòng tay Jaejoong <3
      » Posts
      4,738
      1 For This Post
      29,118 Tổng số
      @ Chị Tình Tím aka violet love: Chào chị *ôm* , lâu lắm lắm lắm luôn nhà mới được chào đón mem mới, mừng hết sức luôn á. GIới thiệu với chị, em là Kẹo, mọi người hay gọi là Kẹo, nhưng vương quốc phổ biến gọi em là osin cấp cao *khó 1 dòng sông*. Tính tình hiền từ, nhu mì, nên hay bị bắt nạt, chị vào nhà gia nhập đội ngũ các chị lớn, nhớ bảo vệ bênh em với nha ^^

@Ss Tiên Tử: Em lo việc công việc cáng cả vương quốc, chúi mũi vào bếp quanh năm, lên nhà trên là lo đại sư, ko có thời gian để ý thằng bé nhà em, ss thưuà nước đục thả câu, may mà em phát hiện kịp. Nhà Jae xưa nay nổi tiếng chức sắc việc làng việc nước, không ngờ có kẻ rắp tâm nhân lúc ko ai để ý bắt cóc hoàng tử bé nhỏ đáng yêu, hỏi tội này, xử sao cho thỏa??

HAPPY BIRTH DAY TO KIM JAEJOONG - OUR PRINCE

20. Who Said Thanks:

jyjfrv (07-29-2014)

new reply

Thông tin về chủ đề này