thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa Máy bơm nước hỏa tiễn Lishiba http://xuongbanghecafe.com công ty in tờ rơi kn paradise cam ranh dịch vụ seo tổng thể website
[888] Vương quốc của hoàng tử selca JaeJoong ~ đẹp trai, đa tài, hâm đơ khó đỡ

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

Xem kết quả Bình chọn: Bạn có muốn đổi nhà Jae thành 1 cái tên mới cho nhà cửa mới mẻ không?

Người bình chọn
    113. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
    • 23 20.35%
    • Không

2 1.77%
    Bình chọn có nhiều lựa chọn
    new reply
    Trang 740 của 791 Đầu tiênĐầu tiên ... 240 640 690 730 738 739 740 741 742 750 790 ... CuốiCuối
    Kết quả 7,391 đến 7,400 của 7901

ღ ♥ Yêu JaeJoong ♥ ღ
      hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute hanako has a reputation beyond repute
      hanako's Avatar
      » Join Date
      May 2011
      » Đang ở
      somewhere over the rainbow~~
      » Posts
      244
      Total 'Thanks' Received by This User :
      3 For This Post
      2,246 Tổng số
      Chào cả nhà hí hí

ss Nhâm : ss ko biết là đẹp thường được ưu tiên à )) có giá hơn chớ ))))))

Anh ới anh ơi , tính hình lf từ giờ đến tuần sau mới được dòm anh tiếp sao (((
      Dù đống ảnh Najing siêu nhiều và siêu đẹp lội mấy ngày ko hết nhưng em nó vẫn tham lam muốn có cái gì mới hơn để coi mà (

sáng ra *quyét nhà ** lau lau* chùi chùi *
      Em nó đi làm đây cả nhà ngày mới vui vẻ <3

Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

copcon86.jyj (12-11-2013) , nu_s2_boo (12-11-2013) , Hảo Hảo (12-11-2013)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      Trong vòng tay Jaejoong <3
      » Posts
      4,738
      4 For This Post
      29,122 Tổng số
      @Ss Nhâm: Ss kể sót rồi, có 1 lớp chuyển qua làm ăn mày nên chả có tâm trạng nào mà đu trai nữa chứ Chứ ss tính sao,. lúc em lạnh JAe có ôm em không hả hả hả??? Lúc em bệnh Jae có chăm em không hả hả hả??? Lúc em buồn đời JAe có an ủi em không hả hả hả . Cho nên, em đâu có dám coi JAe hơn, nhữo đâu bạn dolla của em bạn buồn đời nghỉ chơi với em thì có mà toi à

@Jae: cho hỏi, cái hành động này, là có cái ý nghĩa gì???

Credit: Mars

Nước bọt sắp chảy cả ra kìa, hỏi ở nhà em, trẻ con mà ngậm tay kiểu đó, mẹ sẽ đánh 1 cái thiệt đau vô tay đó nghe không.

HAPPY BIRTH DAY TO KIM JAEJOONG - OUR PRINCE

4. Who Said Thanks:

jyjfrv (12-13-2013) , copcon86.jyj (12-11-2013) , nu_s2_boo (12-11-2013) , Hảo Hảo (12-11-2013)

Member
      Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute
      Hảo Hảo's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      Trong túi áo của JJ
      » Posts
      104
      2 For This Post
      447 Tổng số
      @ Ss Nhâm: Ss ko thấy bữa trước Anh Jae tung cái hình cây thông Noel năm nay của nhà Anh đó thôi. Dự là lại tự kỷ tiếp đó Ss :m173:

@ Jae: Anh kêu fan đi lấy chồng và sinh con đi, còn Anh thì có thể 10 năm nữa vẫn chưa kết hôn- ý Anh là gì? Anh tưởng fan muốn kết hôn với Anh hay vì Anh mà không kết hôn chắc??? *đạp đạp*, *tạt nước đá* cho tỉnh. :m133:.

Còn nữa Jae à: Hôm qua có người bỏ công, bỏ việc bỏ luôn cả Chuồng Heo đi đàn đúm cả ngày đó, đã vậy còn làm tội dạ dày vốn không được khỏe của Em mỗi khi bữa đến, Jae về xử tội giùm Em đi (người ta có roi, có cả dao đó). Jae dùng cái này nhé :m179:.

Em đây làm nông dân là "nghề chân trái" đó Ss Nhâm, cũng chỉ là dành tiền cho "kế hoạch 5 năm lần thứ nhất" đu tới Dome thôi ạ. Khi nào Cà của Em được thu hoạch Em sẽ ngôì và làm công việc như thế này này: :m186:.

@ Nụ, Thúy, Ngok: Mấy đứa vẫn đang ngây ngất với Tướng quân Kyung Tak đó hả? :m122:
      Nhắc lại nha: Nam nhân đó- Kim Kyung Tak là của Ss đó, đừng có mà mơ mộng hay ảo tưởng, tôi đóng dấu trên FB rồi đó, rõ ràng các cô cũng Like chứng tỏ các cô đã công nhận. :m121:

Mình Hảo Hảo tự hào là một fan của JYJ^^

6. Who Said Thanks:

copcon86.jyj (12-11-2013) , nu_s2_boo (12-11-2013)

Official Member
      KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute
      KJJ's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      chuồng heo của chủ chuồng đẹp zai
      » Posts
      510
      2 For This Post
      3,733 Tổng số
      @ Jae : SS là người chăm chỉ nhất chuồng Jae nhỉ, bởi vậy thỉnh thoảng cũng nên thưởng cho ss 1 ngày đi chơi đúng không cưng . Thị Hảo đang tố cáo ss hôm qua bùng làm đi hú hí cả ngày với 2 heo con nhà mình đó, thị ta là ghen ăn tức ở khi thấy ss được đi chơi nên chọt gậy bánh xe đó mà :m081:. Cưng là cưng yêu ss nhất Jae nhỉ :m012:. Còn thị Kẹo nó xếp cưng vào xó rồi nên cưng hãy đá đít nó luôn đi, hôm nào nó mon men mò về kêu nhớ cưng thì hãy đem hỏa tiễn ra gắn thị ta vào và cho " véo" lên cung trăng luôn đi :m155:
      @ Hana : Tham thì thâm nhé! hãy bằng lòng với những gì mình có đi, chưa gì đã hóng mỏ đòi mới. Để cho người ta dưỡng sức với chứ, sau này người ta vắng mặt 2 năm thì cô đòi kiểu gì :m065:.
      @ Tùng Hảo : ss đi bỏ like ngay đây :m043:
      @ Nu Nhị, Thúy, Ngok...: lo mà đi bỏ like lẹ lên kìa

Mình KJJ tự hào là một fan của JYJ^^

8. Who Said Thanks:

copcon86.jyj (12-11-2013) , Hảo Hảo (12-11-2013)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      » Posts
      4,738
      6 For This Post
      29,122 Tổng số
      @Ss Hảo: thật tình ss nói sao giống ý em, cái lúc mà em nghe bạn Jae bảo fan lấy vợ đi chứ bạn không thể lấy hết fan í, em nghĩ bụng "Ủa, mình đâu có định lấy bạn đâu bạn Jae, bạn tự tiin dữ vậy" , làm như fan ế là do fan đợi bạn Jae không bằng í Hứ hứ hứu, fan ế là do fan chạy theo xu thế thời đại, hoặc do fan chưamuốn cưới nhé,chứ có ai định lấy người gầy tong teo như bạn Jae đâu , bạn quá ư là tự tin đó mà

@Ss Nhâm: Ý kiến ý cò gì ở đây, chả có nhẽ ss không cho người ta có bạn trai, bắt người ta phải chờ cái người đít lép má hóp kia duyệt mới được có bạn trai à Đít đã lép, má thì tóp, mà còn bày đặt bảo fan đừng có đợi, ai thèm đợi đâu

@Jae: Troll anh xong em lại gặp hình này

Sau đó lại còn hình này

Credit: Mars

Em xin lỗi vì lỡ troll anh, làm ơn đừng đem độ đẹp ra dọa em

10. Who Said Thanks:

(04-09-2016) , jyjfrv (12-13-2013) , ngoknull (12-12-2013) , nu_s2_boo (12-12-2013) , copcon86.jyj (12-11-2013) , Hảo Hảo (12-11-2013)

Official Member
      ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute ớt chuông has a reputation beyond repute
      ớt chuông's Avatar
      » Join Date
      Oct 2012
      » Posts
      243
      5 For This Post
      1,314 Tổng số
      ss Nhâm, ss Hảo Hảo: gì mà là chú ăn trộm chớ, ăn trộm gì mà mang quà vào nhà là sao , em là heo con dễ thương, ngoan ngoãn và dễ bị ăn hiếp nhất chuồng đây huhu *nổi đau ko nói nên lời*

nhìn lên trên *chỉ chỉ* em nhỏ ngất ko kịp ngáp, cô Thị My kia, đã nói là ko được troll anh mà, kiểu như troll anh xong anh sẽ cho biết tay, giờ thì chết chưa hả

P/s: tình hình là do về nhà đột xuất *bị dao kề cổ* nên ko chuẩn bị quà cho cả nhà, mong cả nhà thông cảm cho em nhỏ huhu hức hức

@Jae: Jae ah, em nhỏ đang tích cực ngày đêm dành giùm tích cóp để theo anh, em nhỏ cũng đã làm PP rồi, làm PP cũng khổ cực quá cơ phải đến lần thứ 3 em nhỏ mới được làm vậy nên nhất định anh phải tổ chức CC ở Thái đó, ko là em bỏ nhà đi bụi luôn cho coi hu hu hức hức
      Lần sửa cuối bởi ớt chuông, ngày 12-11-2013 lúc 17:09.

Mình ớt chuông tự hào là một fan của JYJ^^

12. Who Said Thanks:

jyjfrv (12-13-2013) , nu_s2_boo (12-12-2013) , KJJ (12-12-2013) , copcon86.jyj (12-11-2013) , Hảo Hảo (12-11-2013)

Official Member
      KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute KJJ has a reputation beyond repute
      KJJ's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      » Posts
      510
      3 For This Post
      3,733 Tổng số
      Sáng sớm lang thang về chuồng
      @ Jae : SS là ss không tin đêm hôm khuya khoắt mà cưng ăn 1 mình với 1 con tôm to oạch và một nồi canh to vật vã như vậy đâu nhá :m145:, có ai ăn cùng thì hãy mau khai ra để được nhận khoan hồng :m081:. Hãy ăn nhiều và mập mạp lên xíu để còn thấy được 2 cái túi nghịch ngợm của cưng chứ lị :m015:và điều quan trọng là đập bẹp cái suy nghĩ Jae xấu hơn dolla của mẹt My kia đi . Mà cũng vì nồi canh hấp dẫn của cưng mà đầu bếp của tụi ss tự kỷ đó nha, lỡ sau này đầu bếp không thèm nấu cho tụi này ăn là bắt đền cưng đó :8onion5:
      @ My : cô đã chê Jae xấu hơn Dollla thì ng ta có như thế nào cũng đâu có ảnh hưởng gì đến cô mà than khóc hả . Gom đồ cuốn gói theo dolla nhà cô đi
      @ Hội SG : Theo tình báo ghi nhận hôm thứ 3 có 1 heo con là thị Ớt ( theo thị Hảo thì đó là ăn trộm) một mình từ Phan Rang lên Sài Gòn hẹn hò với trai nhưng sợ các heo con khác biết và méc với chủ chuồng nên im thin thít cả khi đi lẫn khi về . Mọi người nên đưa thị ta lên giàn hỏa đi thôi

14. Who Said Thanks:

ớt chuông (12-12-2013) , nu_s2_boo (12-12-2013) , Hảo Hảo (12-12-2013)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      » Posts
      4,738
      7 For This Post
      29,122 Tổng số
      Viện kiểm sát nhà JYJfam
      Tòa án nhân dân Vương Quốc

Cáo Trạng

- Căn cứ điều 26, điều 1 và điều 86 của luiật tố tụng hình sự
      - Căn cứ vào quyết định khởi tố bị cáo Lê thị Ớt ngày 11/12/2013 do đồng chí Nhâm ban hành
      - Căn cứ vào những bằng chứng về việc bị cáo Lê Thị Ớt có âm mưu làm phản chuồng

Trên cơ sở điều tra các nhân chứng vật chứng, tòa án đi đến kết luận sau:
      - Bị cáo Lê Thị Ớt, mang tiêng là thuộc gia phả nhà Jae, hóa ra là địch nằm vùng. Cô ta đã có âm mưu làm loạn tinh thần nhà Jae bằng nhữung hành động khủng bố:

Anh Lecó ngày ta sẽ kêu gọi dân chúng đứng lên biểu tình
      - Bị cáo Lê Thị Ớt đã làm tổn thương tình yêu giữa các con dân trong vương quốc với nhau, thị ta vào Sài Gòn mà lén lút như đi buôn lậu vũ khí, không hề báo cho chị em một tiêng, cũng không thèm gặp 1 lần, trái tim các Heo con ở SG như bị tổn thương ghê gớm, bị đau đớn ghê gớm. CHúng tôi đã chờ mong, đã nghĩ về cái ngày hội ngộ thị ta ở SG, vậy mà thị ta nỡ nào đối xử với chúng tôi như thế.

Nay tòa án đi đến mức phạt như sau:

1. Quyết định đạp Lê Thị Ớt ra khỏi gia phả nhà Jae. Vì dù gì cô ta cũng có muốn ở chung chuồng với các Heo con đâu

2. QUyết định trục xuất vĩnh viễn thị ta ra khỏi Vương Quốc, cho đi đày ra biên ải 20 năm

3. Quyết định phạt hành chính tịch thu taòn bộ tài sản của cô ta có liên quan đến Jae
      4. Về việc buôn lậu vũ khi của thị Ớt, chúng tôi sẽ tiếp tục điều tra, nếu cô ta quả có buôn lậu vũ khí thật, mức án đề nghị là chém không tha

Toàn thể nhân dân Vương quốc cùng tòa án có trách nhiệm khuyên bảo+cưỡng chế bị cáo thi hành án.
      Bị Cáo Ớt có trách nhiệm phải hoàn thành mọi công việc và bàn giao trước khi đi đày
      *gõ búa, đóng dấu, kí biên bản*

*Mời ss Ớt chạy nhanh biết đâu còn kịp thấy cô Thúy đang đi đày, có bạn có đôi, hẳn sẽ vui hơn*

Bị cáo có quyền kháng cáo trong vòng 10h đồng hồ, mọi hành vi và lời nói của bị cáo từ nay sẽ là bằng chứng trước tòa.
      Lần sửa cuối bởi Kẹo Đắng, ngày 12-12-2013 lúc 10:47.

16. Who Said Thanks:

jyjfrv (12-13-2013) , ớt chuông (12-12-2013) , nu_s2_boo (12-12-2013) , ngoknull (12-12-2013) , KJJ (12-12-2013) , baonguyentrang (12-12-2013) , Hảo Hảo (12-12-2013)

Official Member
      KJJ's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      » Posts
      510
      5 For This Post
      3,733 Tổng số
      Tranh thủ trước khi ra sân bay đón sếp phải vào có tý ý kiến
      Tình hình là khi ss đưa tin thị Ớt vào SG lén lút có người nhắn tin hỏi có thật không? Thật tình làm tổn thương lòng tự trọng của mình hết sức mà . SS đây là người có uy tín gần như nhất chuồng mà có người lại không tin vào tin hot của ss kìa :cuteonion24: ( là ai thì tự vào nhận đi nhé)
      @ My : em cóp ngay cái bằng chứng đi lang thang ở SG của mẹt Ớt vào đây cho mọi người chiêm ngưỡng đi My. Mà chủ chuồng họ Kim thì heo con sao lại họ Lê thế kia
      :m173:SS đồng ý với quyết định sáng suốt của chủ tọa My * ký tên ịn dấu tay*
      @ Hảo :
      có công phải là ss đây, ss đã tố cáo thị Ớt chứ có phải em đâu mà chạy vào đòi tịch thu tài sản người ta. Đề nghị chủ tọa xem xét coi tài sản đó nên để cho ss đây cai quản
      Lần sửa cuối bởi Kẹo Đắng, ngày 12-12-2013 lúc 11:28.

18. Who Said Thanks:

jyjfrv (12-13-2013) , ớt chuông (12-12-2013) , nu_s2_boo (12-12-2013) , Kẹo Đắng (12-12-2013) , Hảo Hảo (12-12-2013)

Member
      Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute Hảo Hảo has a reputation beyond repute
      Hảo Hảo's Avatar
      » Join Date
      Dec 2012
      » Đang ở
      Trong túi áo của JJ
      » Posts
      104
      4 For This Post
      447 Tổng số
      Chạy vô chuồng:m043:

@ My: Cho Ss nhận nhiệm vụ thực hiện Điều 3 của Cáo Trạng: "tịch thu taòn bộ tài sản của cô ta có liên quan đến Jae", (vì Ss có công tố cáo Thị ta là tên ăn trộm, hay vô chuồng lén lút, nhằm khủng bố con dân Vương Quốc). Ớt có tài sản gì liên quan, mau cống nộp lại cho Ss ngay, Ss sẽ làm biên bản bàn giao đầy đủ.

@ Viện Kiểm sát nhà JYJFam: Ss muốn kháng cáo đề nghị Chém luôn không tha những thành phần có hành động khủng bố như này. không cho cơ hội lập công chuộc tội nữa và thi hành án công khai (Ss đang trồng cà chua rồi, tạm thời lứa đầu sẽ ủng hộ cho con dân Vương quộc dùng để chọt Thị Ớt). :m121:

@ Thúy: Em không cần đợi Thị Ớt đâu, Thị ta bị chém luôn rồi, Em cứ 1 mình thi hành án đi nhé.

@ Ớt: hóa ra Em là thành phần khủng bố, đàn Em nhà ông "Ô sao mà Râu ta đen" đó hở??? *Quay mông*:m099:

@ Ss Nhâm: Ờ, thì tại vì cái người mà Ss bảo là Ai đó ấy, người ta mới thấy có nhân chứng thôi, chưa có thấy Viện Kiểm Sát bày vật chứng nên người ta mới hỏi chứ???:m029:
      Lần sửa cuối bởi Hảo Hảo, ngày 12-12-2013 lúc 11:24.

Mình Hảo Hảo tự hào là một fan của JYJ^^

20. Who Said Thanks:

jyjfrv (12-13-2013) , ớt chuông (12-12-2013) , nu_s2_boo (12-12-2013) , KJJ (12-12-2013)

new reply

Thông tin về chủ đề này