thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar
[Tâm sự] Bạn và JYJ

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

new reply
    Trang 72 của 72 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 62 70 71 72
    Kết quả 711 đến 713 của 713

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute linh_mup' has a reputation beyond repute
      linh_mup''s Avatar
      » Join Date
      Jun 2012
      » Đang ở
      Ngọn Dừa
      » Posts
      2,950
      Total 'Thanks' Received by This User :
      6 For This Post
      12,669 Tổng số
      Dear JJun JJu yêu quý của lòng em :3

Vậy là em không giữ được lời hứa với anh rồi Mông Vịt của em ạ. Em lên xe bông theo chồng miệng cười toe toét mà trong lòng dậy sóng. Khổ tâm ghê gớm, vậy là cái ước vọng cao xa được làm chị dâu của JJun JJu cưng đã không thành hiện thực... *tự tát cho tỉnh* @@

Thôi, em đi lấy chồng. Hẹn anh vài năm sau mình tái ngộ, em sẽ dẫn baby của mình đi theo cổ vũ concert cho anh. Hy vọng lúc ấy baby của em đủ lớn để hiểu, từng một thời Mẹ nó yêu và cuồng cái con người (chắc vừa già vừa xấu vì bụng béo) đang đứng trên sân khấu kia như thế nào. Và Em cũng quyết tâm khi con biết đọc và nói sẽ dạy cho nó song ngữ Việt Hàn để đặng sau này 2 Mẹ con có trốn trai nhà đi bụi sang Hàn Quốc thì Mẹ cũng không sợ lơ ngơ vì đã có con làm phiên dịch
      Thôi, nhảm tới đây đủ rồi, tâm sự nhiêu đây thôi cho Fam không quên 1 mem tên Múp. Thực ra, có phải JJun JJu anh chỉ làm cái cớ cho tên em trồi lên trong Fam không nhở??!! *cười bỉ ổi*

Chào anh, thân ái đầy quyết thắng, JJun JJU yêu quý của em.
      Nhớ anh, chàng trai ạ <3

credit: WHISPER
      shared by JYJ Family VN

Làm lễ thu nạp thêm fan boy cho Su, chàng rể cho Fam thôi mà.
      Có phải chào vĩnh biệt nhau đâu.
      Nhớ giữ lời hứa đưa baby đi xem concert là được >;<
      -BBB-
      Lần sửa cuối bởi HoaBong, ngày 11-23-2015 lúc 19:39.

Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

minakhungkhung (03-03-2017) , (04-25-2016) , HoaBong (11-23-2015) , Ngân LiLy (11-17-2015) , Kẹo Đắng (11-11-2015) , Caheo Junsu (11-10-2015)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute duongavril has a reputation beyond repute
      duongavril's Avatar
      » Join Date
      Sep 2014
      » Posts
      7,205
      3 For This Post
      7,437 Tổng số
      Xông đất Fam , mừng Fam sắp sang tuổi mới :3
      Chúc mừng năm mới, chúc fangirl sớm kiếm được 1 nửa của mình, cưới chồng,sinh baby cũng đừng quên zai. Ai ngoại tình thì cứ tiếp tục

Năm nay 3 chú nhập ngũ hết rùi, bớt gian thương, để fan gơn dành xiền đu zai khác :v

4. Who Said Thanks:

minakhungkhung (03-03-2017) , HoaBong (03-03-2017) , (04-25-2016)

ღ FOR JYJ - JUST JYJ ღ
      HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute HoaBong has a reputation beyond repute
      HoaBong's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Posts
      4,538
      4 For This Post
      23,830 Tổng số

JYJFamilyVN ghi dấu một phần thanh xuân, một phần tuổi trẻ của tớ, của chúng mình. Cũng nhờ có Fam mà tớ khám phá ra được siêu năng lực của bản thân và đồng bọn

Những năm gần đây Fam không còn được đông vui như trước, một phần vì JYJ lần lượt nhập ngũ, một phần cũng vì các chị em trong nhà bận rộn với công việc và gia đình hơn.

6 năm qua, Fam đã chứng kiến rất nhiều thay đổi, Fam lớn lên và chị em mình cũng trưởng thành lên. Những cô bé học sinh, sinh viên ngày nào giờ đã ra trường, đi làm, có người đã kết hôn và sinh con. Từ tình yêu only JYJ giờ đã mở rộng thêm nhiều đối tượng khác. Nhưng Fam vẫn luôn ở đây, lặng lẽ, yên bình, vẫn luôn là nơi để ta quay về tìm lại ký ức của những tháng ngày sôi nổi.

Mừng con yêu tròn 6 tuổi. Yêu thương rất nhiều

6. Who Said Thanks:

Caheo Junsu (03-08-2017) , Boku_yuchun (03-07-2017) , Kẹo Đắng (03-07-2017) , minakhungkhung (03-03-2017)

new reply

Thông tin về chủ đề này