thang may mitsubishi nhat ban dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien thu mua phe lieu gia cao Dầu cầu hộp số ho ca koi ngoai troi thue tham tu tu goi la dinh lang Thuốc nở ngực Phim Chiếu Rạp Dịch vụ http://hangthanhly436.com/ tại tphcm Can ho green town binh tan amply jarguar Chợ Thái Hòa http://xuongbanghecafe.com Bơm điện chìm Cặp da bò nam Túi nilon đục lỗ cong ty in catalo
[Event] Chúc mừng đám cưới linh_mup'

User Name
Password
  • Register
  • Help
  • Happy Birthday Yoochun
    Dinh Heoro nhắn với Các mem: Tham gia Fam lâu rồi mà chưa có quen ai >''< Mọi người ơi cùng làm quen nha~ Ngân LiLy nhắn với JYJ FC: Xin chào mọi người, em là thành viên mới! Mong cả nhà giúp đỡ nhé! thảo's joong nhắn với jyj family: xin chào. mình là thành viên mới mong mọi người giúp đỡ!!!!!!!! thanks binhgrey10 nhắn với hapink: NHỚ VÀ YÊU MỤ Ngân LiLy nhắn với jyj-sarahae: Xin chào, em là mem mới, mong được làm quen với cả nhà ạ !!!!!!!! known777 nhắn với jyj familly: junsu vừa mới xuất hiện trên vtv1,ai đó giải thích giùm đi! nhok_ngo nhắn với Kim Jaejoong: Chúc anh hoàn thành tốt nhiệm vụ, giữ gìn sức khỏe, hẹn ngày gặp lại! cochen nhắn với JYJ Family: Năm mới chúc mọi ngươit trong JYJF và gia đình khang, vạn sự như ý! NaYeon_6002 nhắn với JYJ Family: Xin chào, mình là thành viên mới, rất mong làm quen được với các bạn cochen nhắn với kim jae bong: Chúc anh sinh nhật vui vẻ. Anna Nguyễn nhắn với JYJFam: Chúc cả nhà có 1 Mùa Gíang Sinh an lành, hạnh phúc ^^ NgânCass nhắn với JYJ Family: Mình là Cass lâu năm nhưng hôm nay mới gia nhập. Mong mọi người giúp đỡ ^^ cochen nhắn với xiah junsu: Happy birthday to you ! I LOVE YOU FOREVER Anna Nguyễn nhắn với JYJ family: Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới, mong cả nhà giúp đỡ nhiều nhé ThanhHuongVCass nhắn với JYJ FC: JYJ Japan Dome Tour 2014 Fighting!!!

new reply
    Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
    Kết quả 11 đến 14 của 14

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute Kẹo Đắng has a reputation beyond repute
      Kẹo Đắng's Avatar
      » Join Date
      Jan 2012
      » Đang ở
      Trong vòng tay Jaejoong <3
      » Posts
      4,738
      Total 'Thanks' Received by This User :
      6 For This Post
      29,122 Tổng số
      @Ss Aries: em nghe giang hồ đồn, đối tượng tiếp theo mò lên banner ngồi là Hải Phòng hội Và em cũng nghe tin rải rác ở đâu đó rằng là "mùa xuân này" )) Nhưng ko sao, banner có thể treo 1 lúc cho n cô dâu được, chỉ cần chị em chịu xuất giá, fam luôn đủ chỗ treo banner

Cô Múp coi ngày tốt ko, có mau mắn ko, có mở đường rộng rãi cho chị em phía sau đi theo ko hả Mọi sự phụ thuộc vào cô nha. Sắp tới fam có nhiều hỉ sự ko nhờ cô cả đấy

HAPPY BIRTH DAY TO KIM JAEJOONG - OUR PRINCE
      Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

2. Who Said Thanks:

minakhungkhung (10-31-2015) , baonguyentrang (10-31-2015) , Caheo Junsu (10-31-2015) , windy21 (10-31-2015) , deluxe_garbage (10-30-2015) , HoaBong (10-30-2015)

Official Member
      deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute deluxe_garbage has a reputation beyond repute
      deluxe_garbage's Avatar
      » Join Date
      May 2012
      » Đang ở
      Somewhere only we know
      » Posts
      610
      6 For This Post
      6,043 Tổng số
      Ai cưới thì được lên banner vậy? Cả staff và member lâu năm à ?
      Mà thôi cứ cưới là tốt rồi, may đu giai có ngày còn thoát ra được. Là ai cũng phải chúc mừng.
      Cưới nhanh có em bé rồi các chú về tổ chức concert dẫn hết đi như gian thương Jae tính toán ấy số người tham gia concert phải nhiều gấp 3-4 lần.
      Lần sửa cuối bởi deluxe_garbage, ngày 10-30-2015 lúc 23:57.

4. Who Said Thanks:

HoaBong (11-01-2015) , minakhungkhung (10-31-2015) , baonguyentrang (10-31-2015) , Caheo Junsu (10-31-2015) , windy21 (10-31-2015) , Kẹo Đắng (10-30-2015)

Senior Member
      minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute minakhungkhung has a reputation beyond repute
      minakhungkhung's Avatar
      » Join Date
      Jul 2012
      » Đang ở
      Ngoài cửa sổ
      » Posts
      394
      4 For This Post
      1,773 Tổng số
      Lâu ngày mò vào fam lại nhận được tin vui thế này, nhất lại là đại hỷ :3 :3
      Em cũng không biết phải nói gì ngoài chúc mừng một ngày cực kỳ đặc biệt và mong ss sống hạnh phúc cùng phu quân
      mau có các cháu để cả nhà dắt tay nhau đi cc ạ

Giữa lúc mấy anh già đi xa lại có hỷ sự góp vui cho nhà :") mong các ss cũng sớm gặp được "định mệnh" của đời mình

Lâu lắm rồi mới thấy con bé này xuất hiện.
      Có gì mới không cưng?
      BBB

Cám ơn ss
      Thiếu nữ xinh đẹp ngày nào của các chị, các em vẫn khỏe mạnh, xinh đẹp như xưa
      Em cũng hay vào nhà theo dõi lắm chứ, mà tội là không biết nói gì nên cứ đứng nhìn mọi người thôi. :'(
      Được cái mỗi lần đăng nhập là liền có chuyện vui,may mắn kinh, như ss My nói toàn thấy event lớn là có em chạy về
      Lần sửa cuối bởi minakhungkhung, ngày 11-01-2015 lúc 13:31.

Mình minakhungkhung tự hào là một fan của JYJ^^

6. Who Said Thanks:

(11-04-2015) , windy21 (11-02-2015) , Caheo Junsu (11-01-2015) , HoaBong (11-01-2015)

ღ ♥ JYJ'S FAMILY ♥ ღ
      zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute zaizai_myprince has a reputation beyond repute
      zaizai_myprince's Avatar
      » Join Date
      Mar 2011
      » Posts
      1,952
      4 For This Post
      15,806 Tổng số
      Chúc mừng staff thứ 2 của Fam lên xe hoa khi đang đương nhiệm Mấy nay e không vào Fam được nên gửi lời chúc mừng có muộn tí Chúc ss Múp luôn hạnh phúc và có thật nhiều niềm vui bên người ấy nha, đặc biệt là đừng theo chồng bỏ cuộc chơi làm chi

THREE DAYS

8. Who Said Thanks:

minakhungkhung (11-14-2015) , windy21 (11-02-2015) , HoaBong (11-02-2015) , Caheo Junsu (11-02-2015)

new reply

Thông tin về chủ đề này